Cafe-Med.net

Em sẽ vẫn mãi là tình nhân của anh thôi sao

Poster un nouveau sujet   Répondre au sujet    Cafe-Med.net Index du Forum -> Cours & Cas Cliniques -> Médecine
Sujet précédent :: Sujet suivant  
Auteur Message
trannam
Novice
Novice

MessagePosté le: 25/12/2016 04:33:25    Sujet du message: Em sẽ vẫn mãi là tình nhân của anh thôi sao Répondre en citant

Em sẽ vẫn mãi là tình nhân của anh thôi sao, người phụ nữ nhỏ nhắn với nét xuân trời cho, khiến bao gã đàn ông say nắng. Nhưng có câu “trời xanh ghét má hồng”…

Em đến với anh sau một cuộc tình chóng vánh, cái thời mà hàng tá gã đàn ông xếp hàng trước mặt em, không đếm xuể. Đủ các thể loại từ ánh mắt trìu mến của những chàng trai trẻ, rồi đến sự thèm khát đến từ những người đàn ông có vợ con đuề huề,..Thế mà lúc ấy anh lại lọt vào mắt xanh của em bằng một thứ gì đó mê hoặc lạ kỳ. Một người đàn ông có vợ đã được hai năm, có lẽ mới lập gia đình chưa có con nên anh nhìn trẻ trung và phong độ. Vợ anh một cô giáo trẻ mẫu mực, ngoan hiền, tuy nhiên anh nói với em rằng. Anh không thực sự yêu cô ấy, chỉ là do gia đình ép buộc, chi họ nghành gì đó ở quê mà đến anh vẫn chưa hiểu hết. Thương bố mẹ gia đình, anh chấp nhận lấy chị như một bước đi tính theo vận may thì thầm : “Cứ lấy đi, sinh con đẻ cái rồi khắc yêu nhau” hay “ngày xưa chúng ta cũng thế” từ hàng xóm láng giềng, cô dì chú bác,…

Em sẽ vẫn mãi là tình nhân của anh thôi sao

Nhưng cuộc sống hôn nhân của anh đâu có như vậy, anh không yêu một người thì anh cũng không thể tự gò mình vào được. Anh chỉ biết cố gắng, nhưng sự cố gắng ấy trở nên vô nghĩa từ khi anh gặp cô gái bé bỏng. Đó là em, em mang đến cho anh luồng gió mát nhẹ nhàng, cho anh cảm nhận thấy một tình yêu thực thụ. Em đã từng tìm hiểu về gia đình anh trước khi quen anh, khi thuê một dịch vụ thám tử tư tại biên hòa. Và chính điều đó đã làm em yêu anh, nhưng em không muốn đến với anh như một người kép phụ, em không muốn sẽ mãi là tình nhân của anh. Em muốn chúng mình thực sự về chung một mái nhà, cùng nhau sống một cuộc sống gia đình hạnh phúc. Vợ anh, chị ấy cũng xứng đáng có một cuộc sống hạnh phúc hơn. Đừng vì chuyện tình yêu bị ép buộc, dối lòng mà anh mang đến cho chị ấy, hãy đối diện với sự thật. Có thể nó sẽ làm người khác đau khổ, nhưng lại mang đến cho họ một tương lai tốt đẹp hơn. Hãy nghe em, nghe con tim mách bảo anh nhé! Đừng để em mãi chỉ là tình nhân của anh thôi.

Bài viết đươncj tổng hợp bởi văn phòng thám tử TNT
Publicité

MessagePosté le: 25/12/2016 04:33:25    Sujet du message: Publicité

PublicitéSupprimer les publicités ?
Poster un nouveau sujet   Répondre au sujet    Cafe-Med.net Index du Forum -> Cours & Cas Cliniques -> Médecine Toutes les heures sont au format GMT
Page 1 sur 1

Sauter vers:  

Index | Panneau d’administration | Créer un forum | Forum gratuit d’entraide | Annuaire des forums gratuits | Signaler une violation | Conditions générales d'utilisation